วันศุกร์ที่ 31 มีนาคม 2566 เวลา 13.00 น. จังหวัดปราจีนบุรี สำนักงานส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นจังหวัดปราจีนบุรีได้จัดประชุม โดยมีปศุสัตว์จังหวัดปราจีนบุรี / องค์กรปกครองส่วนถิ่น ดำเนินการขับเคลื่อนการป้องกันและควบคุมโรคพิษสุนัขบ้า ร่วมประชุมตามวาระการประชุมดังกล่าวเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ณ ห้องประชุมสำนักงานส่งเสริมการปกครองจังหวัดปราจีนบุรี |