วันพฤหัสยดีที่ 16 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมทวารวดี (401) ศาลากลางจังหวัดปราจีนบุรี ชั้น 4 สำนักงานส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น ได้จัดประชุมชี้แจงและซักซ้อมแนวทางปฏิบัติราชการแก่องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น โดยนายรรรงค์ นครจินดา ผู้ว่าราชการจังหวัดปราจีนบุรี เป็นประธานในการประชุมชี้แจงและซักซ้อมแนวทางปฏิบัติราชการแก่องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น โดยมีหัวหน้าส่วนราชการฯ และผู้ริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นเข้าร่วมประชุม เพื่อขับเคลื่อนและมอบนโยบายของกระทรวงมหาดไทย และกรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น |