วันพฤหัสบดีที่ 30 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น. ณ ตลาดม่วงขาว ต.โคกปีบ อ.ศรีมโหสถ จ.ปราจีนบุรี ท้องถิ่นอำเภอศรีมโหสถได้เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาฯ โดย นายรณรงค์ นครจินดา ผู้ว่าราชการจังหวัดปราจีนบุรี เป็นประธานเปิดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาฯ เนื่องในวันสำคัญของชาติไทย เพื่อนำหน่วยงานและจิตอาสา ออกบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ย่านการค้าฯ เนื่องในโอกาสวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 3 ให้มีความสะอาดเป็นระเบียบเรียบร้อยและสวยงาม ฯลฯ |