วันนี้ พุธที่ ๒๙ มีนาคม ๒๕๖๖
เวลา ๑๔.๓๐ น. ณ ห้องประชุมสำนักงานส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นจังหวัดปราจีนบุรี ชั้น ๓ ศาลากลางจังหวัดปราจีนบุรี
สำนักงานส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นจังหวัดปราจีนบุรี ได้จัดการประชุม ก.อบต.จังหวัดปราจีนบุรี ประจำเดือนมีนาคม ๒๕๖๖ โดย นายรณรงค์ นครจินดา ผู้ว่าราชการจังหวัดปราจีนบุรี มอบหมาย นางพัชรี ศาลาศิลป์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดปราจีนบุรี ให้เป็นประธาน |