วันที่ 29 มี.ค.2566เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดปราจีนบุรี
สำนักงานส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นจังหวัดปราจีนบุรี ได้จัดประชุมคณะกรรมการพนักงานเทศบาลจังหวัด (ก.ท.จ.) ครั้งที่ 3/2566 โดย นายรณรงค์ นครจินดา ผู้ว่าราชการจังหวัดปราจีนบุรี มอบหมายให้ นายพงษ์สิทธิ์ เนื่องจำนงค์ รองผู้ว่าราชการจังหวัด เป็นประธานการ โดยมีวาระการพิจารณาการโอนและรับโอนพนักงานเทศบาล/การบรรจุแต่งตั้งพนักงานเทศบาลทั้งพนักงานทั่วไปและฝ่ายบริหาร และพิจารณาทางวินัยของข้าราชการเทศบาลในจังหวัดปราจีนบุรี |