วันพุธที่ 29 มีนาคม 2566 เวลา 10.00 น. นายรณรงค์ นครจินดา ผู้ว่าราชการจังหวัดปราจีนบุรี ท้องถิ่นอำเภอกบินทร์บุรี ท้องถิ่นอำเภอศรีมหาโพธิ และท้องถิ่นอำเภอนาดี ได้พบปะคณะกรรมการการเลือกตั้งประจำเขตเลือกตั้ง และผู้ปฏิบัติงานการเลือกตั้งสมาชิกสภาผู้แทนราษฎรฯ จ.ปราจีนบุรี เพื่อสนับสนุนการดำเนินการเลือกตั้งสมาชิกสภาผู้แทนราษฎรให้เป็นไปโดยสุจริตและเที่ยงธรรม ฯลฯ ณ โรงแรมทวาราวดี รีสอร์ท ต.ท่าตูม อ.ศรีมหาโพธิ จ.ปราจีนบุรี |