วันนี้ พุธที่ ๒๙ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น.
นายสาธิต อ่อนน้อม ท้องถิ่นจังหวัดปราจีนบุรี ได้เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการที่ปรึกษาผังเมืองรวมในเขตจังหวัดปราจีนบุรี ครั้งที่ ๑/๒๕๖๖ โดย นายรณรงค์ นครจินดา ผู้ว่าราชการจังหวัดปราจีนบุรี มอบหมาย นางพัชรี ศาลาศิลป์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดปราจีนบุรี ให้เป็นประธานการประชุม โดยที่ประชุมมีการพิจารณาหารือเกี่ยวกับร่างผังเมืองรวมชุมชนศรีมโหสถ จังหวัดปราจีนบุรี และสรุปผลการรับฟังความคิดเห็นของประชาชนภายหลังจากที่ได้มีการจัดทำร่างผังเมืองรวม ณ ห้องประชุมสระมรกต (๔๐๑) ชั้น ๔ ศาลากลางจังหวัดปราจีนบุรี |