วันนี้ พุธที่ ๒๒ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๐๐ น.
นายสาธิต อ่อนน้อม ได้เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการการเลือกตั้งสมาชิกสภาเกษตรกรจังหวัด ประจำจังหวัดปราจีนบุรี ครั้งที่ ๕/๒๕๖๖
โดยนายรณรงค์ นครจินดา ผู้ว่าราชการจังหวัดปราจีนบุรี มอบหมาย นางพัชรี ศาลาศิลป์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดปราจีนบุรี ให้เป็นประธานการประชุม
ณ ห้องประชุมเทพพระพิรุณ ๑๘ สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดปราจีนบุรี ชั้น ๓ ศาลากลางจังหวัดปราจีนบุรี |